Nema 34 (86mm) matasan ball dunƙule stepper motor

Takaitaccen Bayani:

Nema 34 (86mm) matasan stepper motor, bipolar, 4-lead, ball dunƙule, ƙaramar amo, tsawon rai, babban aiki, CE da RoHS bokan.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

>> Gajerun Bayani

Nau'in Motoci Bipolar stepper
kusurwar mataki 1.8°
Voltage (V) 3 / 4.8
Yanzu (A) 6
Juriya (Ohms) 0.5 / 0.8
Inductance (mH) 4 / 8.5
Wayoyin jagora 4
Tsawon Mota (mm) 76/114
Yanayin yanayi -20 ℃ ~ +50 ℃
Hawan zafin jiki 80k Max.
Ƙarfin Dielectric 1mA Max.@ 500V, 1KHz, 1 dakika
Juriya na Insulation 100MΩ Min.@500Vdc

Motar ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallondunƙule ball yana da daban-daban haduwa na diamita da gubar, don gamsar daban-daban aikace-aikace bukatun.

Ball dunƙule stepper motor yawanci amfani da a aikace-aikace da cewa bukatar high madaidaicin motsi motsi, tsawon rai, babban inganci, kamar masana'antu aiki da kai, semiconductor na'urar, da dai sauransu.

ThinkerMotion yana ba da cikakken kewayon ball screw stepper motor (NEMA 8, NEMA11, NEMA14, NEMA17, NEMA23, NEMA24, NEMA34) tare da nauyin kaya daga 30N zuwa 2400N da maki daban-daban (C7, C5, C3) na ball.Ana iya sarrafa abubuwan gyare-gyare ta kowane buƙatu, kamar tsayin dunƙule & ƙarshen dunƙule, goro, birki na maganadisu, encoder, da sauransu.

>> Takaddun shaida

1 (1)

>> Wutar Lantarki

Girman Motoci

Voltage/

Mataki

(V)

Yanzu/

Mataki

(A)

Juriya/

Mataki

(Ω)

Inductance/

Mataki

(mH)

Adadin

Wayoyin jagora

Rotor Inertia

(g.cm2)

Nauyin Mota

(g)

Tsawon Mota L

(mm)

86

3

6

0.5

4

4

1300

2400

76

86

4.8

6

0.8

8.5

4

2500

5000

114

>> 86E2XX-BSXXXX-6-4-150 daidaitaccen zanen zane na waje

1 (1)

Notes:

Za'a iya daidaita tsayin dunƙule gubar

Keɓance mashin ɗin yana aiki a ƙarshen dunƙule gubar

Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira.

>> Kwayar ƙwal 1605 zane zane

1 (2)

>> Kwayar kwaya 1610 zane zane

1 (3)

>> Kwayar ƙwal 1616 zane zane

1 (4)

>> Gudu da lanƙwasa

86 jerin 76mm tsayin motar bipolar Chopper drive

100% mitar bugun bugun jini na yanzu da lanƙwan turawa

1 (5)

86 jerin 114mm tsayin motar bipolar Chopper drive

100% mitar bugun bugun jini na yanzu da lanƙwan turawa

1 (6)

Jagora (mm)

Gudun linzamin kwamfuta (mm/s)

5

2.5

5

7.5

10

12.5

15

17.5

20

22.5

25

10

5

10

15

20

25

30

35

40

45

50

16

8

16

24

32

40

48

56

64

72

80

Yanayin gwaji:

Chopper drive, babu ramping, rabin micro-stepping, drive ƙarfin lantarki 40V


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana